Module quang 2 sợi, Module SFP-LX-SM – 0120/155M 20km/Tx1310nm (LC) Module quang 2 sợi, Module SFP-LX-SM – 0120/155M 20km/Tx1310nm (LC) Module quang SFP-LX-SM-0120
Ứng dụng: 
Các router và switches Gigabit Ethernet
Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
Các ứng dụng XDSL
Metro Edge Switching
Thông số kỹ thuật:
Tốc độ truyền tải: 155MB
Bước sóng: 1310 nm
Khoảng cách: 20KM
Loại đầu kết nối: Duplex LC/UPC
Loại sợi: Đơn mode (single mode)
Thương hiệu: Optone
Xuất xứ: Taiwan
Module SFP-LX-SM – 0120 Modul quang SM 445.000 VND Số lượng: 100 cái

  • Module quang 2 sợi, Module SFP-LX-SM – 0120/155M 20km/Tx1310nm (LC)

  • Đăng ngày 25-01-2018 05:00:33 AM - 315 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: Module SFP-LX-SM – 0120
  • Giá bán: 445.000 VND

  • Module quang SFP-LX-SM-0120
    Ứng dụng: 
    Các router và switches Gigabit Ethernet
    Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
    Các ứng dụng XDSL
    Metro Edge Switching
    Thông số kỹ thuật:
    Tốc độ truyền tải: 155MB
    Bước sóng: 1310 nm
    Khoảng cách: 20KM
    Loại đầu kết nối: Duplex LC/UPC
    Loại sợi: Đơn mode (single mode)
    Thương hiệu: Optone
    Xuất xứ: Taiwan


Module quang SFP-LX-SM-0120
Ứng dụng: 
Các router và switches Gigabit Ethernet
Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
Các ứng dụng XDSL
Metro Edge Switching
Thông số kỹ thuật:
Tốc độ truyền tải: 155MB
Bước sóng: 1310 nm
Khoảng cách: 20KM
Loại đầu kết nối: Duplex LC/UPC
Loại sợi: Đơn mode (single mode)
Thương hiệu: Optone
Xuất xứ: Taiwan

  Ý kiến bạn đọc

Mã bảo mật