Dây cáp quang 4FO (Cáp Lỏng), cáp quang 4 lõi quang 4FO, ống lỏng Dây cáp quang 4FO (Cáp Lỏng), cáp quang 4 lõi quang 4FO, ống lỏng

Thông tin sản phẩm

  • Cáp quang 4 lõi có chất lỏng, dây dường
  • Số sợi: 4 sợi quang đơn mode
  • Chuẩn ITUT G.652.D.
  • Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
  • Ứng dụng:  Dùng kết nối mạng ở LAN, Kết nối hệ thống camera IP...
  • Cáp dùng treo tường, hoặc chôn ngầm
cáp quang 4 lõi quang 4FO, ống lỏng Cáp quang single-mode 4.500 VND Số lượng: 100 cái

  • Dây cáp quang 4FO (Cáp Lỏng), cáp quang 4 lõi quang 4FO, ống lỏng

  • Đăng ngày 21-06-2018 05:04:44 AM - 591 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: cáp quang 4 lõi quang 4FO, ống lỏng
  • Giá bán: 4.500 VND

  • Thông tin sản phẩm

    • Cáp quang 4 lõi có chất lỏng, dây dường
    • Số sợi: 4 sợi quang đơn mode
    • Chuẩn ITUT G.652.D.
    • Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
    • Ứng dụng:  Dùng kết nối mạng ở LAN, Kết nối hệ thống camera IP...
    • Cáp dùng treo tường, hoặc chôn ngầm


Chi Tiết

  • Cáp quang 4 lõi có chất lỏng, dây dường
  • Số sợi: 4 sợi quang đơn mode
  • Chuẩn ITUT G.652.D.
  • Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
  • Ứng dụng:  Dùng kết nối mạng ở LAN, Kết nối hệ thống camera IP...
  • Cáp dùng treo tường, hoặc chôn ngầm...

  Ý kiến bạn đọc

Mã bảo mật