Cáp quang 1FO ống chặt đúc sẵn 2 đầu SC Cáp quang 1FO ống chặt đúc sẵn 2 đầu SC

Cáp  quang 1FO ống chặt đúc sẵn 2 đầu SC  chiều dài : 100 mét, 125 mét, 150 mét, 200 mét, 300 mét

Cáp quang thuê bao loại bọc chặt  thường được dùng trong các ứng dụng mạng lan, camera cáp quang, có thể được lắp đặt đi âm tường  bởi đặc tính vật lý mềm dẻo, dễ thi công. Sợi cáp được cố định chặt trong lõi với lớp vỏ bảo vệ làm bằng chất liệu nhựa dẻo bền và 2-3 sợi thép gia cường chịu lực, đảm bảo trong quá trình kéo cáp, sợi quang không bị đứt, gãy,hoạt động ở bước sóng 1310 và 1550nm.
Trọng lượng : 100m-1.7kg , 150m-2.5kg, 200m-3.4kg

SC-SC 100 mét Cáp quang single-mode 600.000 VND Số lượng: 100 cái

  • Cáp quang 1FO ống chặt đúc sẵn 2 đầu SC

  • Đăng ngày 20-03-2018 06:45:12 PM - 639 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: SC-SC 100 mét
  • Giá bán: 600.000 VND

  • Cáp  quang 1FO ống chặt đúc sẵn 2 đầu SC  chiều dài : 100 mét, 125 mét, 150 mét, 200 mét, 300 mét

    Cáp quang thuê bao loại bọc chặt  thường được dùng trong các ứng dụng mạng lan, camera cáp quang, có thể được lắp đặt đi âm tường  bởi đặc tính vật lý mềm dẻo, dễ thi công. Sợi cáp được cố định chặt trong lõi với lớp vỏ bảo vệ làm bằng chất liệu nhựa dẻo bền và 2-3 sợi thép gia cường chịu lực, đảm bảo trong quá trình kéo cáp, sợi quang không bị đứt, gãy,hoạt động ở bước sóng 1310 và 1550nm.
    Trọng lượng : 100m-1.7kg , 150m-2.5kg, 200m-3.4kg


Cáp quang single bấm sẵn 2 đầu SC dài 100M hay dây nhảy quang ngoài trời SC-SC 100 mét

Ứng dụng : kết nối 2 Conveter singlemode giao tiếp SC-SC

- Chiều dài cáp : 100 mét

- Loại cáp : đệm chặt 1 lõi - single mode

- Dây thép treo cường lực : 1 sợi 1.0mm

- Bước sóng hỗ trợ : 1310nm và 1550nm

- Đầu kết nối quang : SC/UPC-SC/UPC

- Suy hao : < 1.0dB

- Trọng lượng : 1.7kg

  Ý kiến bạn đọc

Mã bảo mật