Dây nhảy quang MM, OM2 simplex, dài 5m, các loại đầu nối SC/LC/FC Dây nhảy quang MM, OM2 simplex, dài 5m, các loại đầu nối SC/LC/FC Dây nhảy quang MM, OM2 simplex, dài 5m, các loại đầu nối SC/LC/FC MM, OM2 simplex, dài 5m, SC/LC/FC Dây nhảy quang MM Số lượng: 0 cái

  • Dây nhảy quang MM, OM2 simplex, dài 5m, các loại đầu nối SC/LC/FC

  • Đăng ngày 02-03-2019 05:32:21 PM - 725 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: MM, OM2 simplex, dài 5m, SC/LC/FC
  • Giá bán: Liên hệ
  • Dây nhảy quang MM, OM2 simplex, dài 5m, các loại đầu nối SC/LC/FC


Dây nhảy quang MM, OM2 simplex, dài 5m, các loại đầu nối SC/LC/FC

  Ý kiến bạn đọc

Mã bảo mật