Dây hàn quang singlemode, dây hàn quang multimode Dây hàn quang singlemode, dây hàn quang multimode Dây hàn quang singlemode, dây hàn quang multimode, đường kính từ 0.9mm ~ 3.0mm, chiều dài 1m ~ 1.5m . Dây nối quang gồm có các đầu nối sau SC/PC, SC/APC, FC/PC, FC/APC, ST/PC, MT-RJ/PC, MU/PC, E2000, SMA,... S002877 Dây hàn quang Số lượng: 0 cái

  • Dây hàn quang singlemode, dây hàn quang multimode

  • Đăng ngày 07-03-2019 01:37:38 AM - 355 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: S002877
  • Giá bán: Liên hệ
  • Dây hàn quang singlemode, dây hàn quang multimode, đường kính từ 0.9mm ~ 3.0mm, chiều dài 1m ~ 1.5m . Dây nối quang gồm có các đầu nối sau SC/PC, SC/APC, FC/PC, FC/APC, ST/PC, MT-RJ/PC, MU/PC, E2000, SMA,...


Dây hàn quang singlemode, dây hàn quang multimode
O1CN0121gurw7XBsdQh1x !!1668267015
O1CN0121gus3MJcLnGpww !!1668267015O1CN0121gus30GozJB52U !!1668267015
O1CN0129a3rZfXnbLlA0d !!1964138083

  Ý kiến bạn đọc

Mã bảo mật