Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100A, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100A, Converter quang  single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V

Thông tin sản phẩm

  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100B 
  • Bộ chuyển đổi quang lan, chuyển đổi quang IP
  • Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
  • Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
  • Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
  • Khoảng cách truyền 25Km. chuyển đổi Lan quang 
  • Bước sóng: 1310/1550nm
  • Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;
  • Cổng kết nối: One RJ45 port:  For connecting STP/UTP category-5 twisted pairs
  • Bộ nhớ đệm : 1Mbit
  • Bộ nguồn: 5V-2A 
  • Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC
Netlink HTB-3100A Chuyển đổi quang tốc độ 10/100 360.000 VND Số lượng: 100 cái

  • Chuyển đổi quang điện Netlink HTB-3100A, Converter quang single-mode 1 sợi quang, 10/100, nguồn adapter 5V

  • Đăng ngày 14-06-2018 03:51:10 PM - 327 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: Netlink HTB-3100A
  • Giá bán: 360.000 VND 400.000 VND

  • Thông tin sản phẩm

    • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100B 
    • Bộ chuyển đổi quang lan, chuyển đổi quang IP
    • Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
    • Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
    • Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
    • Khoảng cách truyền 25Km. chuyển đổi Lan quang 
    • Bước sóng: 1310/1550nm
    • Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;
    • Cổng kết nối: One RJ45 port:  For connecting STP/UTP category-5 twisted pairs
    • Bộ nhớ đệm : 1Mbit
    • Bộ nguồn: 5V-2A 
    • Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC


Chi Tiết

  • Chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) HTB-3100B
  • Có thể sử dụng kết hợp bộ chuyển quang 1 ra 4 cổng LAN
  • Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
  • Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
  • Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
  • Khoảng cách truyền 25Km.
  • Bước sóng: 1310/1550nm
  • Khoảng cách truyền : Single-mode:0 ~ 25km;
  • Cổng kết nối: One RJ45 port:  For connecting STP/UTP category-5 twisted pairs
  • Bộ nhớ đệm : 1Mbit
  • Bộ nguồn: 5V 1-2A /
  • Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC
  • Ứng dụng thực tiễn:  Thi công hệ thống camera IP, Triển khai hệ thống hạ tầng mạng IP 

  Ý kiến bạn đọc

Mã bảo mật