Cáp quang single bấm sẵn 2 đầu SC -SC dài 50m 75m 100m 125m 150m 200m 250m 300m 350m 400m 450m 500m 550m 600m 650m 700m 800m 900m 1000m Cáp quang single bấm sẵn 2 đầu SC -SC dài 50m 75m 100m 125m 150m 200m 250m 300m 350m 400m 450m 500m 550m 600m 650m 700m 800m 900m 1000m
50m 312,000
75m 372,000
100m 456,000
125m 504,000
150m 624,000
200m 744,000
250m 960,000
300m 1,128,000
350m 1,296,000
400m 1,488,000
450m 1,728,000
500m 1,860,000
550m 2,052,000
600m 2,232,000
650m 2,424,000
700m 2,604,000
800m 2,976,000
900m 3,348,000
1000m 3,720,000
2 đầu SC -SC Cáp quang loại khác 0 VND Số lượng: 100 cái

  • Cáp quang single bấm sẵn 2 đầu SC -SC dài 50m 75m 100m 125m 150m 200m 250m 300m 350m 400m 450m 500m 550m 600m 650m 700m 800m 900m 1000m

  • Đăng ngày 28-03-2018 04:35:15 PM - 1058 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: 2 đầu SC -SC
  • Giá bán: 0 VND


Cáp quang single bấm sẵn 2 đầu SC dài 50-1000m hay dây nhảy quang ngoài trời SC-SC 50-1000 mét
         
Ứng dụng : kết nối 2 Conveter singlemode giao tiếp SC-SC
         
- Chiều dài cáp :  50m 75m 100m 125m 150m 200m 250m 300m 350m 400m 450m 500m 550m 600m 650m 700m 800m 900m 1000m
         
- Loại cáp : đệm chặt 1 lõi - single mode  
         
- Dây thép treo cường lực : 1 sợi 1.0mm  
         
- Bước sóng hỗ trợ : 1310nm và 1550nm  
         
- Đầu kết nối quang : SC/UPC-SC/UPC  
         
- Suy hao : < 1.0dB      

  Ý kiến bạn đọc

Mã bảo mật   
     

 

Sản phẩm cùng loại